Tên hoạt chất:

  • Acetaminophen: 500mg
  • Vitamin C: 100mg
  • Guaifenesin: 200mg
  • Pseudoephdrine HCL: 30mg
  • Dextromethorphan HBr: 15mg

Tên thương hiệu: Ameflu

Phân nhóm: thuốc ho & cảm

Bạn có thể quan tâm đến chủ đề:

  • Bệnh đau hông: Nguyên nhân và cách chữa trị
  • 7 thần dược tự nhiên trị đau họng cho mẹ bầu
  • Miếng dán hạ sốt có thật sự giúp trẻ hạ sốt?